Zuriyar Issaka
1 ‘Ya’yan Issaka, maza, su huɗu ne, wato Tola, da Fuwa, da Yashub, da Shimron.
2 ‘Ya’yan Tola, maza, su ne Uzzi, da Refaya, da Yeriyel, da Yamai, da Ibsam, da Sama’ila, su ne shugabannin gidajen kakanninsu. ‘Ya’yan Tola kuwa manyan mayaƙa ne a zamaninsu. Yawansu a zamanin Dawuda, su dubu ashirin da biyu ne da ɗari shida (22,600).
3 Ɗan Uzzi, shi ne Izrahiya. ‘Ya’yan Izrahiya, maza, su ne Maikel, da Obadiya, da Yowel, da Isshiya. Su biyar duka manyan mutane ne.
4 A zamaninsu, bisa ga gidajen kakanninsu suna da sojoji dubu talatin da dubu shida (36,000) gama suna da mata da yara da yawa.
5 Mayaƙan da aka lasafta bisa ga asalinsu na dukan iyalan Issaka, su dubu tamanin da dubu bakwai ne (87,000), jarumawa ne sosai.
Zuriyar Biliyaminu
6 ‘Ya’yan Biliyaminu su uku ne, wato Bela, da Beker, da Yediyayel.
7 ‘Ya’yan Bela, maza, su biyar ne, wato Ezbon, da Uzzi, da Uzziyel, da Yerimot, da Iri. Su ne shugabannin gidajen kakanninsu, jarumawa ne su. An lasafta su bisa ga asalinsu, su dubu ashirin da biyu ne da talatin da huɗu (22,034).
8 ‘Ya’yan Beker, maza, su ne Zemira, da Yowash, da Eliyezer, da Eliyehoyenai, da Omri, da Yerimot, da Abaija da Anatot, da Alamet. Waɗannan duka ‘ya’yan Beker ne, maza.
9 An lasafta su bisa ga asalinsu a zamaninsu, su dubu ashirin ne da ɗari biyu (20,200), jarumawa ne su sosai. Su ne kuma shugabannin gidajen kakanninsu.
10 Ɗan Yediyayel shi ne Bilhan. ‘Ya’yan Bilhan, maza, su ne Yewush, da Biliyaminu, da Ehud, da Kena’ana, da Zetan, da Tarshish, da Ahishahar.
11 Duk waɗannan ‘ya’yan Yediyayel, maza ne, bisa ga shugabannin gidajen kakanninsu. Su dubu goma sha bakwai ne da ɗari biyu (17,200), jarumawa ne sosai, shiryayyu don yaƙi.
12 Shuffim da Huffim su ne ‘ya’yan Iri, maza.
Hushim shi ne ɗan Ahiram.
Zuriyar Naftali
13 Naftali yana da ‘ya’ya huɗu, su ne Yazeyel, da Guni, da Yezer, da Shallum. Su ne zuriya daga Bilha.
Zuriyar Manassa
14 ‘Ya’yan Manassa, maza, su ne Asriyel, wanda ƙwarƙwararsa Ba’aramiya ta haifa masa. Ta kuma haifi Makir mahaifin Gileyad.
15 Makir ya auro wa Huffim da Shuffim mata. Sunan ‘yar’uwarsa Ma’aka, sunan ɗan’uwansa kuwa Zelofehad, Zelofehad yana da ‘ya’ya mata kaɗai.
16 Sai Ma’aka matar Makir ta haifi ɗa, ta sa masa suna Feres, sunan ɗan’uwansa kuwa Sheres. ‘Ya’yan Feres maza, su ne Ulam da Rakem.
17 Ɗan Ulam shi ne Bedan. Waɗannan su ne ‘ya’ya maza na Gileyad ɗan Makir, jīkan Manassa.
18 ‘Yar’uwarsa, Hammoleket ta haifi Ishodi, da Abiyezer, da Mala.
19 ‘Ya’yan Shemida, maza, su ne Ahiyan, da Shekem, da Liki, da Aniyam.
Zuriyar Ifraimu
20 ‘Ya’yan Ifraimu, maza, daga tsara zuwa tsara, su ne Shutela, da Bered, da Tahat, da Eleyada, da Tahat,
21 da Zabad, da Shutela, da Ezer, da Eleyad waɗanda mutanen Gat, haifaffun ƙasar, suka kashe sa’ad da suka kai hari don su kwashe dabbobinsu.
22 Sai mahaifinsu, Ifraimu, ya yi ta makoki kwanaki da yawa. ‘Yan’uwansu kuwa suka zo don su yi masa ta’aziyya.
23 Sa’an nan ya shiga wurin matarsa, ta kuwa sami juna biyu, ta haifi ɗa, ya raɗa masa suna Beriya saboda masifar da ta auko wa gidansa.
24 ‘Yarsa kuma ita ce Sheyera, wadda ta gina garin Bet-horon na kwari da na tudu, ta kuma gina Uzzen-sheyera.
25 Waɗansu zuriyarsa bi da bi, su ne Refa, da Reshe, da Tela, da Tahan,
26 da Ladan, da Ammihud, da Elishama,
27 da Nun, da Joshuwa.
28 Mallakarsu da wuraren zamansu, su ne Betel duk da garuruwanta, da Nayaran wajen gabas, da Gezer wajen yamma duk da garuruwanta, da Shekem duk da garuruwanta, har zuwa Ayya duk da garuruwanta.
29 Zuriyar Manassa sun mallaki Bet-sheyan, da Ta’anak, da Magiddo, da Dor duk da garuruwan da suke kewaye da su. A nan ne zuriyar Yusufu, ɗan Isra’ila, suka zauna.
Zuriyar Ashiru
30 ‘Ya’yan Ashiru, maza, su ne Yimna, da Yishuwa, da Yishwi, da Beriya, da ‘yar’uwarsu Sera.
31 ‘Ya’yan Beriya, maza, su ne Eber, da Malkiyel wanda ya kafa garin Birzayit.
32 Eber shi ne mahaifin Yaflet, da Shemer, da Helem, da ‘yar’uwarsu Shuwa.
33 ‘Ya’yan Yaflet, maza, su ne Fasak, da Bimhal, da Ashewat.
34 ‘Ya’yan Shemer maza, su ne Ahi, da Roga, da Yehubba, da Aram.
35 ‘Ya’ya maza na ɗan’uwansa Helem, su ne Zofa, da Imna, da Sheles da Amal.
36 ‘Ya’yan Zofa, su ne Suwa, da Harnefer, da Shuwal, da Beri, da Imra,
37 da Bezer, da Hod, da Shamma, da Shilsha, da Yeter, da Biyera.
38 ‘Ya’yan Yeter, su ne Yefunne, da Fisfa, da Ara.
39 ‘Ya’yan Ulla, maza, su ne Ara, da Haniyel, da Riziya.
40 Waɗannan duka su ne zuriyar Ashiru, su ne kuma shugabannin gidajen kakanninsu. Zaɓaɓɓun jarumawa ne su, manyan sarakuni. Yawansu da aka lasafta bisa ga asalinsu don yaƙi su dubu ashirin da dubu shida ne (26,000).