‘Ya’yan Isra’ila
1 Waɗannan su ne ‘ya’yan Isra’ila, maza, Ra’ubainu, da Saminu, da Lawi, da Yahuza, da Issaka, da Zabaluna,
2 da Dan, da Yusufu, da Biliyaminu, da Naftali, da Gad, da Ashiru.
Zuriya Yahuza
3 ‘Ya’yan Yahuza, maza, su ne Er, da Onan, da Shela. Waɗannan uku Batshuwa Bakan’aniya, ita ce ta haifa masa su. Amma Er, ɗan farin Yahuza, mugu ne a gaban Ubangiji, don haka Ubangiji ya kashe shi.
4 Surukarsa Tamar, matar ɗansa kuma ta haifa masa Feresa da Zera. Yahuza yana da ‘ya’ya maza biyar.
5 ‘Ya’yan Feresa, maza kuwa, su ne Hesruna da Hamul.
6 ‘Ya’yan Zera, maza, su ne Zabdi da Etan, da Heman, da Kalkol, da Darda. Su biyar ke nan.
7 Karmi shi ne mahaifin Akan wanda ya jawo wa Isra’ila wahala a kan abin da aka haramta.
8 Etan yana da ɗa guda ɗaya, shi ne Azariya.
9 ‘Ya’yan Hesruna, maza, waɗanda aka haifa masa, su ne Yerameyel, da Arama, da kuma Kalibu.
10 Arama shi ne mahaifin Amminadab. Amminadab kuma shi ne mahaifin Nashon, shugaban ‘ya’yan Yahuza.
11 Nashon shi ne mahaifin Salmon. Salmon kuwa shi ne mahaifin Bo’aza.
12 Bo’aza kuma shi ne mahaifin Obida. Obida shi ne mahaifin Yesse.
13 Yesse shi ne mahaifin Eliyab ɗan farinsa, sa’an nan sai Abinadab da Shimeya,
14 da Netanel, da Raddai,
15 da Ozem, da Dawuda. Su ‘ya’ya maza bakwai ke nan.
16 ‘Yan’uwansu mata kuwa su ne Zeruya da Abigail.
‘Ya’yan Zeruya, maza, su ne Abishai, da Yowab, da Asahel, su uku ke nan.
17 Abigail ta haifi Amasa. Mahaifin Amasa shi ne Yeter daga zuriyar Isma’ilu.
18 Azuba, matar Kalibu ɗan Hesruna ta haifa masa ‘ya’ya maza. Matarsa Yeriyot kuma ta haifi ‘ya’ya maza, su ne Yesher, da Shobab, da Ardon.
19 Sa’ad da Azuba ta rasu sai Kalibu ya auri Efrata wadda ta haifa masa Hur.
20 Hur shi ne mahaifin Uri, Uri kuwa shi ne mahaifin Bezalel.
21 Bayan haka sai Hesruna ya shiga wurin ‘yar Makir mahaifin Gileyad, wadda ya aura sa’ad da yake da shekara sittin da haihuwa. Ta haifa masa Segub.
22 Segub shi ne mahaifin Yayir wanda yake da birane ashirin da uku a ƙasar Gileyad.
23 Amma sai Geshur da Aram suka ƙwace garuruwan Hawwotyayir ɗin daga gare su, har da Kenat da ƙauyukanta, garuruwa sittin. Duk waɗannan su ne zuriyar Makir mahaifin Gileyad.
24 Bayan rasuwar Hesruna, Abaija, matarsa, ta haifa masa Ashur, mahaifin Tekowa.
25 ‘Ya’yan Yerameyel ɗan farin Hesruna, su ne Arama ɗan fari, sa’an nan Buna, da Oren, da Ozem, da Ahaija.
26 Sai Yerameyel ya auro wata mace, sunanta Atara. Ita ce mahaifiyar Onam.
27 ‘Ya’yan Arama, ɗan farin Yerameyel, su ne Ma’az, da Yamin, da Eker.
28 ‘Ya’yan Onam, maza, su ne Shammai da Yada. ‘Ya’yan Shammai, maza, su ne Nadab da Abishur.
29 Sunan matar Abishur Abihail, ta haifa masa Aban da Molid.
30 ‘Ya’yan Nadab, maza, su ne Seled da Affayim, amma Seled ya rasu bai bar ‘ya’ya ba.
31 Ɗan Affayim shi ne Ishi. Ɗan Ishi kuwa shi ne Sheshan. Ɗan Sheshan shi ne Alai.
32 ‘Ya’yan Yada, maza, ɗan’uwan Shammai, su ne Yeter da Jonatan. Amma Yeter ya rasu bai bar ‘ya’ya ba.
33 ‘Ya’yan Jonatan su ne Felet da Zaza. Waɗannan su ne zuriyar Yerameyel.
34 Sheshan ba shi da ‘ya’ya maza, sai dai ‘ya’ya mata. Amma yana da wani bara Bamasare mai suna Yarha.
35 Sai Sheshan ya aurar wa Yarha baransa da ‘yarsa, ita kuwa ta haifar masa Attai.
36 Attai shi ne mahaifin Natan, Natan kuma shi ne mahaifin Zabad.
37 Zabad kuwa shi ne mahaifin Eflal, Eflal shi ne ya haifi Obida.
38 Obida shi ne mahaifin Yehu, Yehu kuma shi ne mahaifin Azariya.
39 Azariya shi ne mahaifin Helez, Helez shi ne mahaifin Eleyasa.
40 Eleyasa shi ne mahaifin Sisamai, Sisamai shi ne mahaifin Shallum.
41 Shallum shi ne mahaifin Yekamiya, Yekamiya shi ne mahaifin Elishama.
42 Ɗan Kalibu, ɗan’uwan Yerameyel, shi ne Mesha ɗan farinsa wanda ya haifi Zif. Zif ya haifi Maresha wanda ya haifi Hebron.
43 ‘Ya’yan Hebron, maza, su ne Kora, da Taffuwa, da Rekem, da Shema.
44 Shema shi ne mahaifin Raham wanda ya kafa Yorkeyam. Rekem kuwa shi ne mahaifin Shammai.
45 Shammai shi ne mahaifin Mayon, Mayon kuwa shi ne mahaifin Bet-zur.
46 Efra ƙwarƙwarar Kalibu, ta haifi Haran, da Moza, da Gazez. Haran shi ne mahaifin Gazez.
47 ‘Ya’yan Yadai, maza, su ne Regem, da Yotam, da Geshan, da Felet, da Efa, da Sha’af.
48 Ma’aka, ƙwarƙwarar Kalibu, ta haifi Sheber da Tirhana.
49 Ta kuma haifi Sha’af mahaifin Madmanna, da Shewa mahaifin Makbena, da mahaifin Gibeya.
‘Yar Kalibu ita ce Aksa.
50 Waɗannan su ne zuriyar Kalibu, maza.
‘Ya’yan Hur, maza, wato ɗan farin Efrata, su ne Shobal wanda ya kafa Kiriyat-yeyarim,
51 da Salma, shi kuwa ya kafa Baitalami, da Haref ɗansa kuma wanda ya kafa Bet-gader.
52 Shobal yana da waɗansu ‘ya’ya maza, su ne Rewaiya da wanda yake kakan rabin Manahatiyawa,
53 da iyalan da suke a Kiriyat-yeyarim, da na Itiriyawa, da na Futiyawa, da na Shumatiyawa, da na Mishraiyawa. Daga waɗannan ne Zoratiyawa da Eshtawoliyawa suka fito.
54 Salma, wanda ya kafa Baitalami, shi ne kakan mutanen Netofa, da na Atarot-bet-yowab, da rabin Manahatiyawa, da Zoratiyawa.
55 Iyalan gwanayen rubutu waɗanda suka zauna a Yabez, su ne Tiratiyawa, da Shimeyatiyawa, da Sukatiyawa. Su ne Keniyawa na Hammat, Hammat kuwa shi ne mahaifin mutanen Rekab.