JOSH 4
Duwatsu Goma Sha Biyu da Aka Ɗauka Tsakiyar Urdun 1 Da al’umma duka suka gama haye Urdun, sai Ubangiji ya ce wa Joshuwa, 2 “Ɗauki mutum goma sha biyu daga…
Duwatsu Goma Sha Biyu da Aka Ɗauka Tsakiyar Urdun 1 Da al’umma duka suka gama haye Urdun, sai Ubangiji ya ce wa Joshuwa, 2 “Ɗauki mutum goma sha biyu daga…
Yin Kaciya da Kiyaye Idin Ƙetarewa a Gilgal 1 Sa’ad da dukan sarakunan Amoriyawa waɗanda suke wannan hayi, wato yamma da Urdun, da dukan sarakunan Kan’aniyawa da suke bakin teku,…
Faɗuwar Yariko 1 Aka rufe Yariko ciki da waje, ba mai fita, ba mai shiga saboda Isra’ilawa. 2 Ubangiji ya ce wa Joshuwa, “Duba, na ba da Yariko, da sarkinta,…
Zunubin Akan 1 Amma Isra’ilawa suka ci amana, gama Akan, ɗan Karmi, ɗan Zabdi, ɗan Zera na kabilar Yahuza ya ɗiba daga cikin abubuwan da aka haramta, Sai Ubangiji ya…
An Ci Ai da Yaƙi 1 Ubangiji kuma ya ce wa Joshuwa, “Kada ka ji tsoro ko ka firgita. Ka ɗauki mayaƙa duka, ka tashi, ka tafi Ai. Ga shi,…
Munafuncin Gibeyonawa 1 Sa’ad da dukan sarakunan da suke hayin Urdun, na cikin ƙasar tuddai, da na ƙasar kwari a gefen Bahar Rum har zuwa Lebanon, wato sarakunan Hittiyawa, da…
An Ci Amoriyawa da Yaƙi 1 Da Adonizedek, Sarkin Urushalima, ya ji yadda Joshuwa ya ci Ai, har ya hallakar da ita sarai kamar yadda ya yi wa Yariko da…
An Ci Yabin da Magoya Bayansa 1 Sa’ad da Yabin Sarkin Hazor ya ji labari, ya aika wa Yobab, Sarkin Madon, da Sarkin Shimron, da Sarkin Akshaf, 2 da sarakunan…
Sarakunan da Musa Ya Ci da Yaƙi 1 Waɗannan su ne sarakunan ƙasar, waɗanda Isra’ilawa suka cinye da yaƙi, suka mallaki ƙasarsu a hayin Kogin Urdun daga yamma, tun daga…
Ƙasar da Ta Ragu da Za A Mallaka 1 Yanzu Joshuwa ya tsufa ƙwarai, sai Ubangiji ya ce masa, “Ka tsufa ƙwarai, ga shi, ƙasar da za ku mallaka ta…