1 SAR 20
Ahab Ya Ci Suriyawa 1 Ben-hadad Sarkin Suriya kuwa ya tara dukan sojojinsa. Sarakuna talatin da biyu kuma suna tare da shi, da dawakai, da karusai. Ya haura ya kai…
Ahab Ya Ci Suriyawa 1 Ben-hadad Sarkin Suriya kuwa ya tara dukan sojojinsa. Sarakuna talatin da biyu kuma suna tare da shi, da dawakai, da karusai. Ya haura ya kai…
Ahab da Gonar Inabin Nabot 1 Nabot Bayezreyele yana da gonar inabi a Yezreyel kusa da fādar Ahab, Sarkin Samariya. 2 Sai Ahab ya yi magana da Nabot ya ce,…
Mikaiya Ya Yi wa Ahab Kashedi 1 Aka yi shekara uku ba a yi yaƙi tsakanin Suriya da Isra’ila ba. 2 A shekara ta uku ɗin, sai Yehoshafat, Sarkin Yahuza,…
Rasuwar Ahaziya 1 Bayan rasuwar Ahab, Sarkin Isra’ila, sai Mowabawa suka tayar wa Isra’ilawa. 2 Ahaziya ya faɗo daga tagar benensa a Samariya, ya kuwa ji ciwo ƙwarai. Sai ya…
An Ɗauki Iliya zuwa Sama 1 Sa’ad da Ubangiji zai ɗauki Iliya zuwa Sama cikin guguwa, Iliya da Elisha suka kama hanya daga Gilgal. 2 Sai Iliya ya ce wa…
Yaƙi tsakanin Isra’ila da Mowab 1 A shekara ta goma sha takwas ta sarautar Yehoshafat Sarkin Yahuza, Yehoram ɗan Ahab ya zama Sarkin Isra’ila a Samariya. Ya yi mulki shekara…
Mai na Macen da Mijinta Ya Rasu 1 Matar wani daga cikin ƙungiyar annabawa da ya rasu, ta kai kuka wurin Elisha, ta ce, “Maigidana, baranka, wato mijina, ya rasu,…
Na’aman Ya Warke daga Kuturta 1 Na’aman kuwa, shugaban sojojin Sarkin Suriya, shi babba ne mai farin jini ƙwarai a wurin ubangidansa, domin ta wurinsa ne Ubangiji ya ba Suriyawa…
An Tsamo Ruwan Gatari 1 Ƙungiyar annabawa da suke a hannun Elisha suka kawo masa kuka, suka ce, “Ga shi, wurin da muke zaune ya yi mana kaɗan. 2 Ka…
1 Amma Elisha ya ce, “Kasa kunne ga abin da Ubangiji ya ce! Gobe war haka za a sayar da mudu na lallausan gari a bakin shekel guda, da mudu…