1 TAR 23
1 Sa’ad da Dawuda ya tsufa, yana da shekaru da yawa, sai ya naɗa ɗansa Sulemanu ya zama Sarkin Isra’ila. Ayyukan Lawiyawa 2 Dawuda kuwa ya tattara dukan shugabannin Isra’ila,…
1 Sa’ad da Dawuda ya tsufa, yana da shekaru da yawa, sai ya naɗa ɗansa Sulemanu ya zama Sarkin Isra’ila. Ayyukan Lawiyawa 2 Dawuda kuwa ya tattara dukan shugabannin Isra’ila,…
Ayyukan da aka Raba wa Firistoci 1 Ga yadda ‘ya’yan Haruna, maza, suka karkasu. ‘Ya’yan Haruna, maza, su ne Nadab, da Abihu, da Ele’azara, da Itamar. 2 Amma Nadab da…
Ƙungiyoyin Mawaƙa 1 Dawuda fa da shugabannin Lawiyawa suka zaɓi waɗansu daga cikin ‘ya’yan Asaf, maza, da na Heman, da na Yedutun domin su raira waƙa da garayu, da molaye,…
Masu Tsaron Haikali da Shugabanni 1 Ƙungiyoyin masu tsaron ƙofofi ke nan. Na wajen Kora shi ne Shallum ɗan Kore, daga cikin iyalin Ebiyasaf. 2 Shallum kuwa yana da ‘ya’ya…
Manyan Ma’aikatan Mulki 1 Ga lissafin kawunan iyalin Isra’ilawa, da shugabannin dangi, da jama’a masu gudanar da ayyukan mulki. A kowane wata akan sauya aikin ƙungiyar mutum dubu ashirin da…
Dawuda Ya Danƙa Ginin Haikali ga Sulemanu 1 Dawuda ya yi umarni a tara dukan shugabannin Isra’ila, da shugabannin kabilai, da shugabannin ƙungiyoyin da suke bauta wa sarki, da shugabannin…
Ba Da Kyautai domin Gina Haikali 1 Sarki Dawuda fa ya yi magana da dukan taron, ya ce, “Ga shi, ɗana Sulemanu, wanda Allah ya zaɓa, shi dai saurayi ne…
Addu’ar Sulemanu ta Neman Hikima 1 Sulemanu ɗan Dawuda ya kahu sosai cikin mulkinsa, gama Ubangiji Allahnsa yana tare da shi, Ubangiji kuwa ya sa shi ya zama mashahuri. 2…
Shirye-shiryen Ginin Haikali 1 Sai Sulemanu ya yi niyya a ransa zai gina Haikali saboda sunan Ubangiji, ya kuma gina wa kansa fāda. 2 Don haka, sai ya sa mutane…
Sulemanu Ya Gina Ɗakin Sujada domin Ubangiji 1 Sulemanu kuwa ya fara ginin Haikalin Ubangiji a Urushalima a kan Dutsen Moriya, inda Ubangiji ya taɓa bayyana ga tsohonsa Dawuda, inda…